19 Apr 2026

Mkutano Mkuu wa MBIFACU Ltd

Mkuu wa wilaya ya Mbinga Kisare Makori klia,akiagana na aliyekuwa mrajisi msaidizi wa ushirika Mkoa wa Ruvuma Peja Mhoja ambaye amehamishiwa Mkoani Tabora,wakati wa mkutano mkuu wa 24 wa Chama kikuu cha ushirika wilaya ya Mbinga Mbifacu uliofanyika jana mjini Mbinga

Mkutano Mkuu wa MBIFACU Ltd
Mkuu wa wilaya ya Mbinga Kisare Makori klia,akiagana na aliyekuwa mrajisi msaidizi wa ushirika Mkoa wa Ruvuma Peja Mhoja ambaye amehamishiwa Mkoani Tabora,wakati wa mkutano mkuu wa 24 wa Chama kikuu cha ushirika wilaya ya Mbinga Mbifacu uliofanyika jana mjini Mbinga