
Mrajisi msaidizi wa vyama vya ushirika mkoa wa Ruvuma Venance Msafiri aliyevaa kapelo,akipokea moja ya mizani ya kidijitali kutoka kwa Meneja wa Chama kikuu cha ushirika wa mazao wilaya ya Mbinga(Mbifacu) Faraja Komba wa tatu kulia,ambazo zitatumika kununulia kahawa kwa msimu 2026/2027 kabla ya kufunga mafunzo ya matumizi ya mizani za kidijitali kwa mameneja na makarani wa vyama vya msingi vya ushirika wa wilaya ya Nyasa na Mbinga mafunzo yaliyofanyika katika ukumbi wa Mbifacu Mbinga mjini,kulia Afisa ushirika Halmashauri ya wilaya Mbinga Nuhu Serenge na wa pili kushoto makamu mwenyekiti wa Mbifacu Erick Kinunda(Picha na Muhidin Amri)
